24 C
Mumbai
Friday, December 1, 2023

आपका भरोसा ही, हमारी विश्वसनीयता !

2 अज्ञात इसमांनी अज्ञात कारणावरून त्यांचेजवळील अग्निशास्त्रातून शिव सेना नेते सचिन सावंत यांच्या छातीवर गोळी मारून जीवे ठार मारले. —- रिपोर्ट – बीनू वर्गिस

मुंबई दि. 22/4/2018 रोजी 20.06 वा चे सुमारास फिर्यादी श्री. ओंकार सचिन सावंत वय 20 वर्षे रा. ठी. रूम नं. 227 , गणेश कृपा चाळ, दुर्गा नगर, आकुर्ली रोड, कांदिवली पूर्व मुंबई यांचे वडील श्री. सचिन सावंत वय 50 वर्षे हे त्यांचे मित्र नामे प्रगनाथ वर्मा यांच्या बरोबर मो/सायकल वरून घरी जात असताना साईबाबा मंदिर समोर, आकुर्ली रोड, कांदिवली पूर्व मुंबई या ठिकाणी 2 अज्ञात इसमांनी अज्ञात कारणावरून त्यांचेजवळील अग्निशास्त्रातून श्री सचिन सावंत यांच्या छातीवर गोळी मारून जीवे ठार मारले, कुरार ठाण्यामध्ये गुन्हा दाखल गु.र.क्र. 249/18 कलम 302, 34 भा. दं. वि. सह 3, 25, 27 भारतीय हत्यार कायदा अन्वये गुन्हा नोंद केला गेला आहेे.

Latest news

ना ही पक्ष ना ही विपक्ष, जनता के सवाल सबके समक्ष

Related news

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Translate »