29 C
Mumbai
Wednesday, March 29, 2023

आपका भरोसा ही, हमारी विश्वसनीयता !

गोरेगाव पुर्व येथे टेक्निकप्लस या इमारतीमध्ये सातव्या मजल्यावरती आग लागली । —- रिपोर्ट – बीनू वर्गिस

सौ . (चित्र प्रतीकात्मक)

मुंबई – एस. व्ही. रोड, एम.टी.एन.एल. ऑफिस जवळ पवनबाग, गोरेगाव पुर्व येथे टेक्निकप्लस या इमारतीमध्ये सातव्या मजल्यावरती सायंकाळी 04.26 सुमारास आग लागली आहे. सदर ठिकाणी 05 वा.05 मि.लेवल 3 ची आग असल्याचे मुंबई अग्निशमन केंद्राकडुन जाहीर करण्यात आले आहे. सदर ठिकाणी मुंबई अग्निशमन केंद्राची 5 फायर इंजिन, 4 जम्बो टॅकर, 1 TTL, 1 APL, उपस्थित असुन आग विझवण्याचे शर्थीचे प्रयत्न सुरु आहेत. सदर इमारतीमध्ये काही व्यक्ती अडकल्याची शक्यता मुंबई आ. व्य. केंद्रातुन वर्तवण्यात येत आहे.

Latest news

ना ही पक्ष ना ही विपक्ष, जनता के सवाल सबके समक्ष

Related news

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here